Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet

vanduong

Thành viên
  • Số lượng nội dung

1345
  • Đã tham gia

• Lần ghé thăm cuối

• Ngày trúng

10

Bài đăng được đăng bởi vanduong

1. Chúc mừng ĐT Việt Nam của chúng ta. Các anh đá hay lắm, đẹp lắm, tuyệt vời lắm :( .

Nhưng không vì thế mà chủ quan - vì phía truớc là một trận Chung kết - chiến thắng này mới thực sự, cuộc vui này mới trọn vẹn. Chúc tinh thần ĐT Việt Nam luôn luôn cháy cùng người hâm mộ :rolleyes:

.

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH

• Vote tăng 4

2. Hề hề, chúc mừng sinh nhật thầy Phan Tự Hướng, chúc thầy hay ăn, chóng .....béo để sớm trở thành Phan Tượng .......

Chúc mừng sinh nhật Thầy Phan Tự Hướng, chúc thầy khoẻ và công tác tốt. :rolleyes:

Chúc CLB Bóng Bàn của thầy luôn luôn vui vẻ, náo nhiệt -ka ka :(

@Ji: Beer đi :rolleyes:

3. So với Sài Thành thì thế nào bác? Mình và bạn bè đồng nghiệp đang lo sốt vó vì mùa cưới, lương hơn 3 tạ, cứ trung bình 5 lần/1 tháng được đi ăn cỗ... cưới dài dài từ giờ đến tháng 2 âm lịch ...

ước gì sang năm2010: Thu nhập bình quân đầu người làm công ăn lương trên 70 triệu đồng !

Bác mà uớc thế thì đồng tiền mình mất giá trầm trọng _ Lạm phát tăng cao _ HIC HIC :( Càng nghèo hơn !!!

Bác phải uớc:

ước gì sang năm2010: Thu nhập bình quân tháng làm công ăn lương của em (hoanghaiyp) trên 70 triệu đồng ! :rolleyes:

• Vote tăng 1

4. Trận đấu Việt Nam - Malaysia tuy Việt Nam mình thắng nhưng trận đấu em có cảm giác ko hay lắm. Không như những lần truớc gặp, hay là vì Malaysia quá yếu, hay là vì Việt Nam mình giờ mạnh hơn truớc, đắng cấp hơn truớc ???

Chắc phải gặp Indonesia ở Bán kết mới rõ hơn đuợc?

:cheers:

• Vote tăng 1

5. Theo em bóng đá là vậy - từ thời em còn học mẫu giáo Maradona đã chơi bóng bằng Tay và đuợc mọi nguời ví bàn tay chúa. FIFA vẫn công nhận đó. Bây giờ hiện tại cũng vậy.

-.-.-

Có lẽ HLV nên tập cho các cầu thủ dùng Tay chơi bóng như tập đá phạt Hàng rào để có cơ hội ghi bàn nhiều hơn :cheers:

• Vote tăng 2

6. Chào cả nhà! rất vui khi là một thành viên của cadviet! rất mong được làm wuen với mọi người!

Chào bạn! bạn đang tham gia diễn đàn CADViet.com, diễn đàn bổ ích nhất cho những người làm kỹ thuật, hãy tham gia và chia sẻ để có thể chia sẽ những kinh nghiệm mà bạn có với cộng đồng.

WELLCOME TO CADVIET.COM :cheers:

• Vote tăng 2