Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trieuvanthai

xem lai minh di

Các bài được khuyến nghị

sao lai noi rang van de nay ko dang de ban tam. vay cac ong cho rang nhung thu ma nguoi khac ko biet thi cha la cai dinh gi ah, con cai ma cac ong biet moi la quan trong ah, cac ong hoi ngao man tu cao tu dai roi do

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
sao lai noi rang van de nay ko dang de ban tam. vay cac ong cho rang nhung thu ma nguoi khac ko biet thi cha la cai dinh gi ah, con cai ma cac ong biet moi la quan trong ah, cac ong hoi ngao man tu cao tu dai roi do

??? :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác, có gì phật ý mà nóng vậy? Nếu ai đó có lỡ lời hoặc ko giúp đỡ thì vẫn có nhiều người khác tương trợ mà .... Bể học mênh mông... cao nhân ắt hẳn có cao nhân hơn mà...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Bác, có gì phật ý mà nóng vậy? Nếu ai đó có lỡ lời hoặc ko giúp đỡ thì vẫn có nhiều người khác tương trợ mà .... Bể học mênh mông... cao nhân ắt hẳn có cao nhân hơn mà...

Đích thị là đây rồi!

http://www.cadviet.com/forum/index.php?sho...amp;#entry26245

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu đúng vậy thì tôi không hình dung được trong cuộc sống đời thường bạn trieuvanthai sẽ phải vất vả đến nhường nào. Một sự kiện bé tý tẹo đã làm bạn phát hỏa dữ như vậy, những việc lớn lao mang tính quyết định chẳng rõ bạn sẽ ra sao.

Take it easy!!!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

1 câu hỏi thôi!

Sao bạn không gỉ tiếng việt có dấu vậy?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
1 câu hỏi thôi!

Sao bạn không gỉ tiếng việt có dấu vậy?

Chắc là nóng quá đâm quên mất cách gõ có dấu!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

diễn đàn cadviet để anh em lên cùng trao đổi học hỏi lẫn nhau sao mà lại to tiếng thế.Mất hết tinh thần đoàn kết vì mục đích chung là nâng cao trình độ cad của mỗi người.Còn mỗi người bit về 1 vấn đề k ai hơn ai cả.Có thể giỏi cái này nhưng lại k bít cái kia.Thế nên mới có diễn đàn để anh em trao đổi và học tập.Dúng k các bác

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
diễn đàn cadviet để anh em lên cùng trao đổi học hỏi lẫn nhau sao mà lại to tiếng thế.Mất hết tinh thần đoàn kết vì mục đích chung là nâng cao trình độ cad của mỗi người.Còn mỗi người bit về 1 vấn đề k ai hơn ai cả.Có thể giỏi cái này nhưng lại k bít cái kia.Thế nên mới có diễn đàn để anh em trao đổi và học tập.Dúng k các bác

Theo tôi thì mình phải luôn luôn đúng thì mới nói người khác được.

Chẳng thấy ai to tiếng cả chỉ có mình hơi "to chử" tí thôi.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bạn bị làm sao thế !

Nếu xả stress thì kiếm chỗ nào mà xả chứ ?

Tại sao lại thế vậy ?

Nên suy nghĩ laị đi nếu có thể ?

--------------

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Không ngờ bạn trieuvanthai lại dễ bị kích động đến như vậy. Ssg thành thật xin lỗi mọi người và tuyên bố close cái topic này (vì lý do 1 và 2 nêu dưới đây).

Xin nhắc nhở bạn trieuvanthai:

1- Viết bài tiếng Việt không dấu là phạm quy. Nếu tiếp tục sẽ bị del bài.

2- Lập thêm 1 topic cho cùng một nội dung cũng bị xử lý như trên.

3- Nếu muốn tiếp tục, mời bạn vào lại topic trước mà phát biểu

4- Các ý kiến của bạn là nhằm vào ssg, cứ nói thẳng ra, đừng dùng từ "các ông" chung chung. Bạn muốn ám chỉ tất cả mọi người trên diễn đàn này sao?

5- Bạn hãy bình tĩnh lại để nhìn nhận toàn bộ sự việc từ đầu. Có thể bài reply đầu tiên của ssg đã chạm tự ái bạn. Nhưng cung cách như sau của bạn có phải là quá đáng không?

TOI TUONG CAC ONG THE NAO HOA RA CHI BIET TY SOLIDWORK THE MA TI TOE VO VAN , KHÔNG BIẾT THÌ NÓI LÀ KHÔNG BIẾT CHO XONG CỨ THÍCH SỸ DỞM , HỎI INVENTOR THÌ LẠI LẤY SOLIDWOR, TRONG INVENTOR NÓ KO NHƯ MÁY ÔNG NÓI ĐÂU

Bạn tự cho phép mình xúc phạm người khác nhưng khi người ta phản ứng lại thì nổi khùng lên. Làm gì có cái luật chơi bất bình đẳng ấy? Ssg phản ứng lại như vậy là nhẹ nhàng hết mức rồi đó.

Dù sao, sự việc đã xảy ra chẳng hay ho gì. Thể theo ý của bạn trieuvanthai, ssg sẽ tự "xem lại mình" một cách nghiêm túc và sẽ cố gắng không để xảy ra tình trạng như vừa rồi.

Cám ơn mọi người đã quan tâm!

Ssg

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khách
Chủ đề này bây giờ đã bị đóng lại để trả lời thêm.
Đăng nhập để thực hiện theo