Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Quang Trung Lê

Lỗi không xóa được text style

Các bài được khuyến nghị

Xin chào các anh chị, em là thành viên mới. Em xin nhờ anh chị giúp em vấn đề này

Em muốn xóa text style tên là VNI trong bản vẽ của em, nhưng em không thể xóa được dù em đã tham khảo trên mạng nhiều rồi, và em cũng kiểm tra trong block (bản vẽ em k có block). Kính mong anh chị có thể hỗ trợ em làm cách nào để xóa được text style VNI trong bản vẽ của em ạ. Em xin cảm ơn

Tệp đính kèm!!!

http://www.mediafire.com/file/a1260a2gp057uyj/Khung+tên.dwg

Khung tên.dwg

Capture 2.PNG

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

@Botot dạ, em đã kiểm tra tất cả rồi, vì bản vẽ em chỉ có 2 style, em đã chuyển mọi thứ về style Text Iso để quản lí cho dễ, và dư ra cái style VNI, em biết lỗi này là do có chỗ nào dùng VNI nhưng e tìm không ra, cả block cũng k có (mà bản vẽ e thì cũng k có block luôn), bản vẽ em chỉ mỗi cái khung tên mà thôi. em đang vất vả để tìm hiểu mà k thể nào mò ra được

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
42 phút trước, Quang Trung Lê đã nói:

@Botot dạ, em đã kiểm tra tất cả rồi, vì bản vẽ em chỉ có 2 style, em đã chuyển mọi thứ về style Text Iso để quản lí cho dễ, và dư ra cái style VNI, em biết lỗi này là do có chỗ nào dùng VNI nhưng e tìm không ra, cả block cũng k có (mà bản vẽ e thì cũng k có block luôn), bản vẽ em chỉ mỗi cái khung tên mà thôi. em đang vất vả để tìm hiểu mà k thể nào mò ra được

Chữ H D logo dùng VNI.

Đổi sang style khác hay xóa đi là Delete được style VNI.

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
38 phút trước, Quang Trung Lê đã nói:

Nhiều khi con voi nó lại lọt qua lỗ kim... @@.

Kiểm tra tất cả - bằng mắt thì tất yếu sảy ra sự sai sót.

Để diệt giun hiệu quả, hãy uống "Fukaka" để trừ giun đũa, giun tóc, giun móc, giun kim... Còn để truy tìm 1 đối tượng ABC có tính chất XYZ  nào đó trong cad, đầu tiên hãy nghĩ đến "FI" -"FILTER"

• Like 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay