Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
mayhoigitao

các anh chị ai làm ơn viết dùm em cái Lisp cad xuất tọa độ theo mẫu này. em chân thành cảm ơn

Các bài được khuyến nghị

em có tuyến kênh cần thiết kế các vị trí mốc, mỗi kênh khoảng 100 điểm mà làm tay thì lâu quá, mong các bác giúp đỡ, viết hộ em cái lisp nó xuất lần lượt từng điểm theo phòm này được thì tốt quá. Thank các cụ các mợ!

khung ghi toa do.PNG

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Cỏ xanh mướt quá nhưng câu hỏi hơi hời hợt. Tuy nhiên, đề tài này trên CadViet đã có nhiều đáp án rồi. Bạn cố search xem nhé!

• Like 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Có nhiều mẫu tương tự từng xuất hiện trên diễn đàn, cớ gì cứ phải thêm thắt 1 ít để rồi phải làm Lisp mới?

Phải biết tận dụng bạn ạ. :) Tìm trên diễn đàn nữa đi. Nhiều lắm. 

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

cảm ơn các cụ, cái chính là mấy thằng CDT nó bắt vậy, chứ em mà được toàn quyền thì em đã không khổ, em tìm rất nhiều rồi, nhưng mà cứ được cái này lại phải sửa tay cái khác, mà khối lượng biên tập nó lớn quá.

• Vote giảm 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

+ Định viết lisp. Nhưng chợt nhận ra: "Cần cái méo gì lisp khi Cad đã có Attribute !!". Thế là tìm được cái này. Bạn đọc rồi tự tìm hiểu, nó giải quyết trường hợp cho bạn: 

Ngoài lề: Định ko trả lời nữa, nhưng nếu bạn còn sử dụng diễn đàn thì lập 1 tài khoản mới đi. Cái tên cũ "mayhoigitao", tôi nói thật, nó ko tôn trọng diễn đàn chúng tôi. Chúng tôi có thể xoá tài khoản này nếu mọi người ko trân trọng diễn đàn. Mong bạn tiếp thu điều này.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay