Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
duy782006

Bình lựng 2 nhà làm việc UBND đi pà con!

Các bài được khuyến nghị

- công trình 1: hiện tại bạn đang làm các nan quá to và thưa. theo mình thì hệ nan chắn nắng này cần làm mau hơn và mảnh hơn để tạo ra 1 layer rõ ràng.

-Tình hình là lam ngang nếu không muốn treo nhiều (xấu) thì phải to to chút chứ không nó nứt. Tiết diện 250*100 cộng thêm 100*100 phía trong nửa. Vì nó có bề ngang rồi nên làm thưa thưa tí.

Đây là mình đưa ra những suy nghỉ dẩn đến việc bố trí và lựa chọn tiết diện lam còn cho điểm thì tùy hội đồng. :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Hay quá bạn duy782006 ạ , thế mới là nhiệt tình, rất cụ thể. Mình biết là bạn thật sự có ý tốt.

Rất vui dc quen bạn qua cadviet

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Hay quá bạn duy782006 ạ , thế mới là nhiệt tình, rất cụ thể. Mình biết là bạn thật sự có ý tốt.

Rất vui dc quen bạn qua cadviet

Chính sự nhiệt tình của Bác Duy đã tạo cho họ sự lười nhac, hay còn gọi là ăn sẵn

"mình biết bạn thật sự có ý tốt" Ặc ặc, cười vỡ cả bụng :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chính sự nhiệt tình của Bác Duy đã tạo cho họ sự lười nhac, hay còn gọi là ăn sẵn

Bạn này khẩu khí rất ... đại ca !

Về các PA, mình định "ăn sẵn" nhưng thấy ko hợp khẩu vị. Điều đó, có nghĩa là, không phải cái gì cũng ăn được. Có khi, chỉ để tránh đừng ăn.

Bạn đừng cười người khác, cười hôm trước không bằng hôm sau người cười. Còn cười đến vỡ bụng thì kinh quá, trong bụng chỉ có ... thôi.

Nhân tiên, bạn có thể post lên một tác phẩm nào đó của bạn đã thi công cho anh em "ăn sẵn" không ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chưa hiểu ý bạn! họ là ai và sao 2 công trình mình đưa lên để bình lựng lại tạo cho họ sự lười nhác.

@all: mọi người không nên đi lạc chủ đề. Đề nghị tập trung vào chuyên môn :s_big:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Diễn đàn này có 2 tên cực kỳ bố láo.1 là trái cam và 2 là ph168xd, cũng may là dân thiết kế, chứ đi bên thi công, bảo đảm bị lính lác nhai cái đầu :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Diễn đàn này có 2 tên cực kỳ bố láo.1 là trái cam và 2 là ph168xd, cũng may là dân thiết kế, chứ đi bên thi công, bảo đảm bị lính lác nhai cái đầu :s_big:

Đề nghị Kha Anh Tu ăn nói cẩn thận...

Trên diễn đàn cậu văng những từ ngữ như vậy liệu có hợp lý ko

có lẽ cậu nên dành những từ ngữ đó cho chính bản thân mình

Thế mà tôi từng đánh giá cao cậu cơ đấy.

Đừng nghĩ đi đâu cũng có thể doạ đánh người

Không biết chừng cậu sẽ bị ăn đánh trước khi đánh họ đấy

Nếu cậu muốn tranh cãi thì mời vào nick,

Tôi ko muốn làm xấu topic này

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Mọi người:

-Anh duy782006 đã nói rỏ rồi đấy không nên lan man làm xấu topic của anh ấy (em là em ủng hộ anh duy hết mình :s_big: ).

-Đã đưa công trình lên "bình lựng" thì đã mình đồng da sắt rồi búa rìu cứ ném vô tư. :s_big:

-Mong mọi người đối xử với nhau hòa nhã trên diển đàn. Về cái đẹp thì mỗi người mổi ý có thể chê nhưng nên tránh dùng các từ xúc phạm người khác như: hâm, ngu, vứt, dốt nát.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mọi người:

-Anh duy782006 đã nói rỏ rồi đấy không nên lan man làm xấu topic của anh ấy (em là em ủng hộ anh duy hết mình :s_big: ).

-Đã đưa công trình lên "bình lựng" thì đã mình đồng da sắt rồi búa rìu cứ ném vô tư. :s_big:

-Mong mọi người đối xử với nhau hòa nhã trên diển đàn. Về cái đẹp thì mỗi người mổi ý có thể chê nhưng nên tránh dùng các từ xúc phạm người khác như: hâm, ngu, vứt, dốt nát.

Thèn (con) em! Sao lấy nôgô của anh ?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Đề nghị Kha Anh Tu ăn nói cẩn thận...

Trên diễn đàn cậu văng những từ ngữ như vậy liệu có hợp lý ko

có lẽ cậu nên dành những từ ngữ đó cho chính bản thân mình

Thế mà tôi từng đánh giá cao cậu cơ đấy.

Đừng nghĩ đi đâu cũng có thể doạ đánh người

Không biết chừng cậu sẽ bị ăn đánh trước khi đánh họ đấy

Nếu cậu muốn tranh cãi thì mời vào nick,

Tôi ko muốn làm xấu topic này

Thế những lời anh nói với anh ktsk80 hợp lý không?!?Nếu anh thấy hợp lý thì những lời Tú nói đây cũng hợp lý.Topic này là nơi bình luận 2 PA của duy kaka. Sao anh lại đem chuyện lười nhác hay siêng năng gì vào đây?!?Nói thế nghe được chắc. Tại dân miền Tây dùng từ bố láo, gặp miền ngoài phải gọi là láo toét mới đúng. Anh quá kiêu căng và tự phụ.Không tranh cãi với anh chi cho mệt :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin góp ý với cả ph168xdKha_Anh_Tu:

Chúng ta lên diễn đàn để làm gì đây? chẳng phải để học tập và chia sẻ kiến thức hay sao. Một công trình đựơc post lên thì mọi người có những đánh giá nhận xét dưới nhiều góc độ khác nhau là điều đương nhiên nhưng các bạn không nên có những lời lẽ thiếu kiềm chế vì nó sẽ xúc phạm đến người xung quanh. Bản thân mình đợt này cũng tích cực post công trình của mình làm lên diễn đàn để mong nhận được những nhận xét của mọi người, có thể nó có ích hoặc không có ích gì cho bản thân mình, nhưng tin là nó sẽ có ích cho một ai đó khi làm thiết kế. Việc chỉ ra điểm không hợp lý là điều tuy có thể mọi người không muốn nghe nhưng nó có ích hơn là có hại cơ mà. Hãy chứng tỏ mình là người cầu tiến và không nên làm mọi người mất hứng khi vào để tranh luận. :s_big:

• Vote tăng 5

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin góp ý với cả ph168xdKha_Anh_Tu:

Chúng ta lên diễn đàn để làm gì đây? chẳng phải để học tập và chia sẻ kiến thức hay sao. Một công trình đựơc post lên thì mọi người có những đánh giá nhận xét dưới nhiều góc độ khác nhau là điều đương nhiên nhưng các bạn không nên có những lời lẽ thiếu kiềm chế vì nó sẽ xúc phạm đến người xung quanh. Bản thân mình đợt này cũng tích cực post công trình của mình làm lên diễn đàn để mong nhận được những nhận xét của mọi người, có thể nó có ích hoặc không có ích gì cho bản thân mình, nhưng tin là nó sẽ có ích cho một ai đó khi làm thiết kế. Việc chỉ ra điểm không hợp lý là điều tuy có thể mọi người không muốn nghe nhưng nó có ích hơn là có hại cơ mà. Hãy chứng tỏ mình là người cầu tiến và không nên làm mọi người mất hứng khi vào để tranh luận. :s_big:

Xin tiếp thu ý kiến của anh Giáp. Và sẽ có gắng khắc phục tính nóng nảy của bản thân mình

• Vote tăng 4

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Xin tiếp thu ý kiến của anh Giáp. Và sẽ có gắng khắc phục tính nóng nảy của bản thân mình

Tu àh....Đều 84 cả, khỏi phải anh em, bạn bè cho thoải mái.

Thui, giảng hoà nhé, hy vọng sẽ có ngày gặp mặt làm

chén rượu xí xoá mọi chuyện...

• Vote tăng 2

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Vui đáo để! Em xin mời tất cả các bác mang rượu bia vào UBND để chúng ta cùng nắm tay nhau hát vang bài:

Nối vòng tay lớn của Nhạc sỹ Trịnh Công Sơn!

Rừng núi dang tay nối lại biển xa

Ta đi vòng tay lớn mãi để nối sơn hà

Mặt đất bao la anh em ta về

Gặp nhau mừng như bão cát quay cuồng trời rộng

Bàn tay ta nắm nối tròn một vòng Việt Nam

Cờ nối gió đêm vui nối ngày

Giòng máu nối con tim đồng loại

Dựng tình người trong ngày mới

Thành phố nối thôn xa vời vợi

Người chết nối linh thiêng vào đời

Và nụ cười nối trên môi

Từ Bắc vô Nam nối liền nắm tay

Ta đi từ đồng hoang vu vượt hết núi đồi

Vượt thác cheo leo, tay ta vượt đèo

Từ quê nghèo lên phố lớn nắm tay nối liền

Biển xanh sông gấm nối liền một vòng tử sinh

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Tu àh....Đều 84 cả, khỏi phải anh em, bạn bè cho thoải mái.

Thui, giảng hoà nhé, hy vọng sẽ có ngày gặp mặt làm

chén rượu xí xoá mọi chuyện...

Chuyện đó chắc không thành hiện thực quá ph168xd, Tú ở tuốt Bạc Liêu lận :s_big: nhậu tại Cadviet luôn đi :s_big: :s_big:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Vui đáo để! Em xin mời tất cả các bác mang rượu bia vào UBND để chúng ta cùng nắm tay nhau hát vang bài:

Mô phật !!!!!!! Ai cho you đem rượu bia vào UBND. You còn nợ bần tăng 1 câu trả lời nghen.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Mô phật !!!!!!! Ai cho you đem rượu bia vào UBND. You còn nợ bần tăng 1 câu trả lời nghen.

Mọi chuyện cũng do thằng cha Duy kaka này mà ra cả nè. TRẢMMMMMMMMMMMMMMMM

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chuyện đó chắc không thành hiện thực quá ph168xd, Tú ở tuốt Bạc Liêu lận :s_big: nhậu tại Cadviet luôn đi :s_big: :s_big:

hahaha :s_big: Đúng là Chí Thâm -Quan Trường...

Kỷ niệm 1000 năm Thang Long, có lẽ Cad viet sẽ họp mặt tại HN

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo