Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
phuong_hehe

không thể nào khởi động được autocad 2008

Các bài được khuyến nghị

tình hình là minh đang sử dụng Acad 2008 , nhưng dạo này mình ráp may mới, autocad 2008 chỉ chạy được vài tháng...đột nhiên 1 ngày nào đó khi mình bấm chay âcd là nó cứ im bặt...tìm hiểu hoai thì mới vỡ lẽ là nó bị lôĩ Flash player....khi cài lại flash playẻ thì nó vấn cứ giữ lại 1 số file..ko chép đè lên được,,ngay cả khi dùng đến your unintalls ...vây không biết cái Bác nào rành về cách xử lý triệt để ??...em đã từng 2 lân ghost lại máy với cái lỗ tào lao này rồi ....bực không chịu nổi mỗi khi có việc gấp cần đến cad.....khẩn khoản xin các bác ra tay nghĩa hiệp

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Ủa cad làm gì liên quan đến Flash player? Mình sài cad 2007, Ghost cả chục lần và cứ cài lại là sài good. Mình cũng đã vài cad 2008,9,10 mà chẳng có trục trặc gì cả.

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
tình hình là minh đang sử dụng Acad 2008 , nhưng dạo này mình ráp may mới, autocad 2008 chỉ chạy được vài tháng...đột nhiên 1 ngày nào đó khi mình bấm chay âcd là nó cứ im bặt...tìm hiểu hoai thì mới vỡ lẽ là nó bị lôĩ Flash player....khi cài lại flash playẻ thì nó vấn cứ giữ lại 1 số file..ko chép đè lên được,,ngay cả khi dùng đến your unintalls ...vây không biết cái Bác nào rành về cách xử lý triệt để ??...em đã từng 2 lân ghost lại máy với cái lỗ tào lao này rồi ....bực không chịu nổi mỗi khi có việc gấp cần đến cad.....khẩn khoản xin các bác ra tay nghĩa hiệp

bạn thử đổi đĩa cad 2008 khác xem sao! bản đó không Full!cài xong phần mền đó bạn cracks xong là okay!không thì chyển sang cad 2010dùng rất okay!chúc bạn thành công! :cheers:

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

mình đã biết nguyên nhân..bị lỗi flash player + bi backlist...huhu.néu bi flash player thi ko thể khổi động cad đc. bị baklist thì chỉ có nươc format ổ cứngng...cài lại máy

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
mình đã biết nguyên nhân..bị lỗi flash player + bi backlist...huhu.néu bi flash player thi ko thể khổi động cad đc. bị baklist thì chỉ có nươc format ổ cứngng...cài lại máy

Bạn giải thích rõ hơn được không?

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo