Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
thanhduan2407

Phá pass winrar

Các bài được khuyến nghị

Em đã tìm trên google mọi cách để phá pass của winrar nhưng đều không được. Nay em mạo muội lên diễn đàn hỏi, kính mong các bác chỉ giáo cho em đôi lời. Nếu ai có phần mềm phá pass (không cần tìm lại pass) thì có thể chia sẻ được không? Em thiết nghĩ vấn đề này chắc cũng nhiều người muốn hỏi nhưng ít khi có lời giải đáp. Kính mong các bác giải đáp dùm.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Bất khả thi bạn ạ, ngậm ngùi thôi. Các chương trình phá pass winrar hiện giờ đều là các phần mềm có cơ chế hoạt động theo kiểu nhập pass lần lượt. Nó sẽ nhập các ký tự trong bảng chữ cái và cứ thế lần lượt đổi chỗ cho nhau cho đến lúc nào ra thì thôi. Để phá 1 cái pass có 6 ký tự thì hình như nó dò mất khoảng 1 năm hay sao ý.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bất khả thi bạn ạ, ngậm ngùi thôi. Các chương trình phá pass winrar hiện giờ đều là các phần mềm có cơ chế hoạt động theo kiểu nhập pass lần lượt. Nó sẽ nhập các ký tự trong bảng chữ cái và cứ thế lần lượt đổi chỗ cho nhau cho đến lúc nào ra thì thôi. Để phá 1 cái pass có 6 ký tự thì hình như nó dò mất khoảng 1 năm hay sao ý.

Phụ thuộc vào pass (có ký tự đặc biệt hay không, toàn số hay toàn chữ....) và passlist mặc định của chương trình. Nếu 6 ký tự toàn chữ thì thời gian dò tìm là...1 cái ngáp ^^. Vấn đề là số ký tự của pass chắc bác Duân cũng chẳng biết nữa kìa ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Phụ thuộc vào pass (có ký tự đặc biệt hay không, toàn số hay toàn chữ....) và passlist mặc định của chương trình. Nếu 6 ký tự toàn chữ thì thời gian dò tìm là...1 cái ngáp ^^. Vấn đề là số ký tự của pass chắc bác Duân cũng chẳng biết nữa kìa ^^

Hic. Mình biết mà. Huuu. Cách duy nhất phá pass như Ketxu nói là ấn phím .... delete và enter là nhanh nhất. Down cái khác hổng có pass. Hề hề hề. Thanks Mũn xinh và Ketxu góp ý

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hic. Mình biết mà. Huuu. Cách duy nhất phá pass như Ketxu nói là ấn phím .... delete và enter là nhanh nhất. Down cái khác hổng có pass. Hề hề hề. Thanks Mũn xinh và Ketxu góp ý

Nếu là file download trên mạng về thì có thể dùng google gõ tên file + pass để tìm pass của file đó. Xác xuất tìm thấy đạt khoảng 70% ^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Nếu là file download trên mạng về thì có thể dùng google gõ tên file + pass để tìm pass của file đó. Xác xuất tìm thấy đạt khoảng 70% ^^

Cảm ơn bác Phamngoctu. Em cứ ngỡ winrar có thể phá dc pass nên hỏi diễn đàn ai có phần mềm thì xin. Mấy phần mềm dò pass em cũng có nhưng chắc đợi 1 năm. Em download bằng cách tra google và gắn thêm mediafire nên tìm ko thấy pass. Cảm ơn bác nhiều

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay