Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
vt_td

lisp nối 2 đường polyline lại thành 1 đường

Các bài được khuyến nghị

Mình đang cần nối 2 đường polyline lại thành 1 đường nhưng mà 2 đường polyline này lại có 1 đoạn trùng lên nhau nên mình không thể dùng lệnh lisp nối là: nn và pj trên diển đàn được. Mình mong các bác cao thủ giúp mình với. Thank.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình đang cần nối 2 đường polyline lại thành 1 đường nhưng mà 2 đường polyline này lại có 1 đoạn trùng lên nhau nên mình không thể dùng lệnh lisp nối là: nn và pj trên diển đàn được. Mình mong các bác cao thủ giúp mình với. Thank.

Thử lệnh overkill nếu 2 pline đó cùng 1 layer và có 1 phần trùng nhau (không phải cắt nhau nhá).

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Bác có thể nói rõ hơn không vì mình đang cần nối 2 đoạn Spline có 1 đoạn trùng nhau mà số lượng rất nhiều làm thủ công thì mệt mỏi quá. Không biết bác nào có thể giúp mình nhỉ. Xin cảm ơn trước.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

bạn cần cho cái hình hoặc cái file, nói như trên thì mơ hồ quá. Trùng ở giữa hay ở đầu, bỏ cái nào giữ cái nào...

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Hề hề hề,

Nhắc bạn Phamxuanly gtvt, Những bài như thế này là phạm quy đấy, Lần sau khỏi cần viết chi cho tốn công hè. Nếu muốn cám ơn ai , bạn hãy click vào nút Like This ở dưới bài post của người đó.

Hề hề hề, vấn đề tuy đơn giản nhưng nhiều người không chú ý tới quy định của diễn đàn. Buồn thế......

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo