Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
hunghitle12345

hiệu suất của trục truyền Các Đăng

Các bài được khuyến nghị

Các anh nào Pro về xe hơi cho em hỏi, hiệu suất truyền của trục Các đăng là khoảng bao nhiêu ạ? Em đang làm cái luận văn, kẹt cái chỗ này, tìm mãi không ra.

Có tài liệu nào nói về nó các anh cho em xin cái tên để em tìm nha. Thanks các anh nhiều :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Các anh nào Pro về xe hơi cho em hỏi, hiệu suất truyền của trục Các đăng là khoảng bao nhiêu ạ? Em đang làm cái luận văn, kẹt cái chỗ này, tìm mãi không ra.

Có tài liệu nào nói về nó các anh cho em xin cái tên để em tìm nha. Thanks các anh nhiều :bigsmile:

Khớp cardan có cái chạc chữ thập, mỗi đầu chạc là 1 ổ bi kim, bôi trơn bằng mỡ. Bạn cứ lấy hiệu suất của ổ bi mà gán cho nó. Ví dụ: 1 ổ có hiệu suất 0.99 -> 4 ổ HS = 0.99^4 = 0.96

P/S

Vấn đề lực và momen của dao cắt tole, bạn đã nêu bên MES. Ssg thấy vấn đề đã được giải quyết thoả đáng rồi mà? Nói nhỏ, người viết bài phân tích lực và momen bằng lý luận Sức bền và Cơ học chính là ssg!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Khớp cardan có cái chạc chữ thập, mỗi đầu chạc là 1 ổ bi kim, bôi trơn bằng mỡ. Bạn cứ lấy hiệu suất của ổ bi mà gán cho nó. Ví dụ: 1 ổ có hiệu suất 0.99 -> 4 ổ HS = 0.99^4 = 0.96

P/S

Vấn đề lực và momen của dao cắt tole, bạn đã nêu bên MES. Ssg thấy vấn đề đã được giải quyết thoả đáng rồi mà? Nói nhỏ, người viết bài phân tích lực và momen bằng lý luận Sức bền và Cơ học chính là ssg!

Thanks bạn nha!! Còn cái bài dao cắt tole, rất ok rồi. Mình post bên này tại vì lúc đó bên kia chưa có ai reply. :bigsmile:

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo