Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
metech06

Muốn Tìm Video Hoạt Động Của Máy Đột Dập

Các bài được khuyến nghị

143045_20150818_144143.jpge chào các bác!

Các bác có video hoạt động của máy và bộ khuôn gá của máy này, cho e tham khảo với ạ.

Máy đột dập thì có vô cùng nhiều kiểu dáng và nguyên lý làm việc khác nhau tùy thuộc vào người thiết kế ra nó!

Muốn biết được tính năng kỹ thuật  của nó , anh phải có lý lịch máy còn gọi là catalogue để đọc.

HÃY ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG VÀ ĐỂ XA TẦM TAY VỚI CỦA TRẺ CON! :) :) :)

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

e đã thử tìm kiếm trên mạng mà chưa thấy máy nào như vậy. Đưa ảnh lên để các bác thảo luận và giúp e. Bác Hoan 2182 nhiều kinh nghiệm, chắc cũng đã thấy máy này rồi

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

e đã thử tìm kiếm trên mạng mà chưa thấy máy nào như vậy. Đưa ảnh lên để các bác thảo luận và giúp e. Bác Hoan 2182 nhiều kinh nghiệm, chắc cũng đã thấy máy này rồi

Thú thực là em chưa  dòm thấy cái máy như ảnh anh gửi lên bao giờ, nên không dám.... ăn ốc nói mò , anh ạ~! :) :) :)

Em chỉ có thể đoán mò là nó không phải là máy đột dập vạn năng thông thường như ảnh sau:

Có thể nó là máy đột dập  chuyên dùng để gia công một dạng sản phẩm nào đó. Bởi vậy anh phải tự tìm kiếm catalogue hoặc hỏi trực tiếp người thợ đứng máy xem sao???

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo