Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
trananh0702

lỗi khi mở file cad 14

Các bài được khuyến nghị

Mình có một file dwg mở bằng cad 2004 vẫn mở bình thường nhưng khi mở bằng cad 14 thì nó báo lỗi như thế này, ai có thể giúp mình với không , làm sao mà mở dc fine này trong cad 14.

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác
Mình có một file dwg mở bằng cad 2004 vẫn mở bình thường nhưng khi mở bằng cad 14 thì nó báo lỗi như thế này, ai có thể giúp mình với không , làm sao mà mở dc fine này trong cad 14.

Cad 14 là phiên bản thấp hơn. Nếu bạn đã mở bằng Cad2004 và đã save lại thì ko thể mở bằng Cad14 nữa. Bạn có thể khắc phục việc này bằng cách mở lại file cad đó bằng Cad2004 rùi sau đó Save as lại thành Cad14. ( bạn lựa chọn đuôi trong phần files of type của bảng save as). Good luck !

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Quên mất ! Trên mạng hiện nay đã có một số phần mềm chuyển đổi qua lại giữa các phiên bản Cad khác nhau một cách linh hoạt. bạn có thể down về và sử dụng . Hoặc thủ công là Save as như trên .

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo