Chuyển đến nội dung
Diễn đàn CADViet
Đăng nhập để thực hiện theo  
linhoreka

7cad Section Designer

Các bài được khuyến nghị

Có vẻ giao diện với thuật toán của phần mềm này không đem lại cảm hứng gì cho các kết cấu sư nhỉ ? Thôi đành chờ 1 năm nữa phần mềm tiến lên .NET để tính toán phân tích phi tuyến kết cấu thực sự vậy hehe

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng
Chia sẻ trên các trang web khác

Có vẻ giao diện với thuật toán của phần mềm này không đem lại cảm hứng gì cho các kết cấu sư nhỉ ? Thôi đành chờ 1 năm nữa phần mềm tiến lên .NET để tính toán phân tích phi tuyến kết cấu thực sự vậy hehe

Chào bạn,

Mình thấy bạn rất có khả năng và tâm huyết trong lĩnh vực lập trình điều khiển AutoCAD, tuy nhiên các sản phẩm chưa có tính thưc thi cao. Mình có lời khuyên cho bạn như sau:

Bạn nên làm ra các sản phẩm chuyên về 1 vấn đề nào đó và chuyên sâu vào nó hơn là làm những sản phẩm dạng ý tưởng, đa số ng dùng cần 1 thứ làm ra sản phẩm chứ ko cần 1 thứ phát thảo ý tưởng. Và bạn cũng cần 1 công cụ mạnh hơn để thực hiện các ý tưởng của mình.

Thân!

• Vote tăng 1

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

E úng hộ bác Lĩnh, n tại chưa biết sử dụng cái đó vào công việc gì nên cũng chưa dám comment (like this thôi)^^

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Xin lỗi, sản phẩm chỉ có tính chất học hành educational miễn phí thôi :)

Mình ko nói về việc bạn dùng sản phẩm như thế nào mà là mục đích của sản phẩm là gì, đối tượng là ai, bạn thu được gì từ sản phẩm đó, phát triển ra sao, ..

Thân!

Chia sẻ bài đăng này

Liên kết tới bài đăng

Tạo một tài khoản hoặc đăng nhập để nhận xét

Bạn cần phải là một thành viên để lại một bình luận

Tạo tài khoản

Đăng ký một tài khoản mới trong cộng đồng của chúng tôi. Điều đó dễ mà.

Đăng ký tài khoản mới

Đăng nhập

Bạn có sẵn sàng để tạo một tài khoản ? Đăng nhập tại đây.

Đăng nhập ngay
Đăng nhập để thực hiện theo